-
RC-07 Na'ura mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi mai ƙarfi
Na'urar firikwensin ɗora nauyi shine ainihin kayan aiki na aunawa don auna juzu'i daban-daban, gudu da ƙarfin injina.An fi amfani da shi a: 1. Gano ƙarfin fitarwa da ƙarfin kayan aikin wutar lantarki kamar injinan lantarki, injina, da injunan konewa na ciki;2. Gano juzu'i da ƙarfin fan, famfo na ruwa, akwatin kaya, da maƙarƙashiya mai ƙarfi;3. Gano juzu'i da ƙarfi a cikin motocin jirgin ƙasa, motoci, tarakta, jiragen sama, jiragen ruwa, da injin ma'adinai;4. Za a iya amfani da shi don ... -
RC-10 Plate zoben tashin hankali firikwensin
Bayanan martaba: firikwensin tashin hankali na zoben farantin yana dacewa da halayen ƙananan tsayi, daidaito mai tsayi, da ƙarfin ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi.An yi amfani da shi sosai a cikin ma'aunin bel, ma'aunin hopper, ma'aunin ajiya.Tankin kayan aiki, injin gwajin injiniyoyi da tsarin sarrafa sarrafa kansa na masana'antu.Fahimtar Sigar Fasaha 2.0 ± 0.05mV / V maras kyau ± 0.03≤% FS Hsteresis ± 0.03≤% FS maimaitawa 0.03≤% FS Creep ± 0.03≤% FS/30min Sifili fitarwa ± 1≤% FS Zero temp... -
RC-10 Plate zoben tashin hankali firikwensin
Profile marigayi zobe firikwensin ana amfani da shi zuwa babban kewayon, high daidaito, karfi anti-overload iya aiki, mai kyau sealing aiki, da kuma sauki shigarwa.Ana amfani da shi sosai a tashoshin jiragen ruwa, kayan aikin kariya masu nauyi, cranes, da sauransu. ma'aunin ƙimar ƙarfi.Fahimtar Sigar Fasaha 1.5 ~ 2.0 ± 0.05mV/V maras kyau ± 0.05≤% FS Hsteresis ±0.05≤% FS maimaitawa 0.03≤% FS Creep ± 0.05≤% FS/30min Sifili fitarwa ± 1≤ 0% FS Zero. .. -
RC-27 Spoke load cell (babban iya aiki)
Bayanan martaba: Tantanin halitta mai ɗaukar magana yana da ƙananan tsayi, daidaito mai tsayi, da ƙarfin ƙarfin kayan aiki mai ƙarfi.Ana amfani da shi sosai a cikin ma'aunin bel, ma'aunin hopper, ma'aunin ajiya, tankuna, injunan gwajin injiniyoyi da tsarin sarrafa sarrafa kansa na masana'antu.Fahimtar Sigar Fasaha 2.0 ± 0.05mV / V maras kyau ± 0.05≤% FS Hsteresis ± 0.05≤% FS maimaitawa 0.05≤% FS Creep ± 0.05≤% FS/30min Zero fitarwa ± 1≤% FS Zero zafin jiki coefficient +0. 10 ℃ Sensi... -
RC-26 Cartridge load cell
Bayanan martaba: Za a iya amfani da tantanin halitta na cartridge don auna kewayon yana da girma, madaidaicin yana da girma, aikin rufewa yana da kyau, kwanciyar hankali yana da girma, kuma yana da sauƙin shigarwa.Ya dace da ma'aunin ƙarfi na ma'aunin bel, ma'auni na marufi, ma'aunin dogo, ma'aunin hopper da sauran kayan aiki.Fahimtar Sigar Fasaha 1.0 ± 0.05mV / V mara kyau ± 0.3≤% FS Hsteresis ± 0.3≤% FS maimaitawa 0.15≤% FS Creep ± 0.3≤% FS/30min Sifili fitarwa ± 1≤% FS Zero zazzabi ... -
RC-09 Nau'in ginshiƙi na waje na matsi matsa lamba
Bayanan martaba: Nau'in nau'in ginshiƙi na firikwensin zaren tashin hankali na waje an karɓi haɗin haɗin zaren ɗaukar nauyi na waje, yana da nauyin anti-eccentric da ƙarfin gaba, kuma yana da cikakken kwanciyar hankali.Ya dace da ma'auni na nau'i-nau'i daban-daban da kuma matsa lamba, kuma ana amfani dashi sosai a cikin tsarin ma'auni na lantarki.Fahimtar Sigar Fasaha 1.0 ± 0.05mV/V maras kyau ± 0.3≤% FS Hsteresis ± 0.3≤% FS maimaitawa 0.15≤% FS Creep ± 0.3≤% FS/3... -
RC-08 Cartridge firikwensin tashin hankali
Profile: Ana amfani da firikwensin tashin hankali na cartridge zuwa haɗin haɗin zaren ciki, wanda ya dace da nauyin anti-eccentric da ikon anti-gefe.Yana da ƙarfi gabaɗaya kwanciyar hankali kuma ya dace da auna ma'aunin ƙarfi daban-daban da ƙarfi.Ana amfani da shi sosai a cikin tsarin auna ƙarfin lantarki.Fahimtar Sigar Fasaha 1.0 ± 0.05mV/V maras kyau ± 0.3≤% FS Hsteresis ± 0.3≤% FS maimaitawa 0.15≤% FS Creep ± 0.3≤%FS/30min Sifili fitarwa... -
RC-07 Mai magana da firikwensin matsa lamba
Profile: Spoke jan firikwensin firikwensin sanye take da babban daidaito, ƙaramin bayanin martaba, ƙarfi mai kyau, sauƙin shigarwa, ƙarfin ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, kuma ana amfani dashi ko'ina a cikin ma'aunin ƙarfin bel, ma'aunin hopper, da injunan gwaji daban-daban.Fahimtar Sigar Fasaha 2.0 ± 0.05mV / V maras kyau ± 0.03≤% FS Hsteresis ± 0.03≤% FS maimaitawa 0.03≤% FS Creep ± 0.03≤% FS/30min Zero fitarwa ± 1≤% FS Zero zazzabi coefficient +0. .. -
RC-06 Rukunin jan firikwensin matsa lamba (Babban iya aiki)
Bayanan martaba: An karɓi firikwensin matsi na ginshiƙi tsarin ginshiƙi, wanda ke da halayen babban daidaito, ƙarfi mai kyau, da kwanciyar hankali mai kyau.An yi amfani da shi sosai wajen auna ƙarfin sarrafa sarrafa sarrafa kansa na masana'antu kamar ma'aunin crane da ma'aunin hopper.Fahimtar Sigar Fasaha 1.5 ± 0.05mV / V maras kyau ± 0.1≤% FS Hsteresis ± 0.1≤% FS maimaitawa 0.05≤% FS Creep ± 0.1≤% FS/30min Sifili fitarwa ± 1≤% FS Sifili coefficient na zafin jiki +%FS.1 . -
RC-03 Fitar da matsi
Bayanan martaba: Ana iya auna tashin hankali da ƙimar matsa lamba ta firikwensin matsa lamba.An yi amfani da shi sosai a ma'aunin ƙarfi da sarrafa ma'aunin ƙugiya, ma'auni na marufi, da sauran ma'auni, injunan gwajin injiniyoyi da sauran kayan aiki.Siffar: Babban madaidaici, ƙarfi ta hanyoyi biyu, da sauƙin shigarwa.Fahimtar Sigar Fasaha 2.0 ± 0.05mV/V mara kyau ± 0.05≤% FS Hsteresis ± 0.05≤% FS maimaitawa 0.3≤% FS Creep ± 0.05≤% FS/30min Sifili fitarwa ± 1≤% FS Zero temp... -
RC-02 Fitar da matsi
Bayanan martaba: Fitar da matsi yana aiki don auna tashin hankali da matsa lamba.An yi amfani da shi sosai a cikin ma'aunin ƙarfi da sarrafa ma'aunin ƙugiya, ma'auni na marufi, ma'aunin hopper, ma'aunin haɗaɗɗiyar lantarki, injinan gwajin injiniyoyi da sauran kayan aiki.Siffar: Ana siffanta shi da madaidaicin madaidaici, ƙarfin hanya biyu, mai sauƙin shigarwa.Fahimtar Sigar Fasaha 2.0 ± 0.05mV/V Mara Watsawa ± 0.3≤% FS Hsteresis ± 0.3≤% FS maimaitawa 0.3≤% FS Creep ± 0.0... -
RC-04 Tashin hankali da firikwensin matsawa
Bayanan martaba: Ana iya amfani da tashin hankali na ginshiƙi da firikwensin matsawa a cikin ma'aunin lantarki, Sikelin Hopper, Sikelin Crane, Gano ƙimar ƙarfi da sarrafawa.Feature: Babban madaidaici, shigar da sauƙi.Fahimtar Sigar Fasaha 2.0 ± 0.05mV/V mara kyau ± 0.05≤% FS Hsteresis ± 0.05≤% FS maimaitawa 0.3≤% FS Creep ± 0.05≤% FS/30min Sifili fitarwa ± 1≤% FS Zero zafin jiki coefficient ≤% FS 10℃ Sensitivity zafin jiki +0.05≤% FS/10℃ Opera...