RC-FS08 Anemometer Mai Nunin Gudun Iska

Takaitaccen Bayani:

An ƙera ma'aunin saurin iska tare da RS485, 4-20mA, DC0-5V da sauran hanyoyin fitarwa.Na'urar firikwensin da ake amfani dashi musamman don lura da saurin iska.Mai nuna alama na iya ci gaba da lura da saurin iskar, kuma ya canza saurin iskar zuwa RS485, 4-20mA ko DC0-5V da sauran sigina kuma ya tura su zuwa kayan aikin da suka danganci lokaci guda.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Alamar saurin iskar an yi ta da aluminium alloy ko bakin karfe kuma tana amfani da tsari na musamman madaidaicin ƙirar ƙira.Dukan firikwensin yana da ƙarfin ƙarfi, juriya na yanayi, juriya na lalata da juriya na ruwa.Mai haɗin kebul ɗin filogi ne na soja, wanda ke da kyakkyawan aikin rigakafin lalata kuma yana tabbatar da yin amfani da kayan aiki na dogon lokaci.Ana iya amfani da shi ko'ina a cikin greenhouses, kare muhalli, tashoshin yanayi, jiragen ruwa, docks, manyan injuna, cranes, tashar jiragen ruwa, docks, motoci na USB, da duk inda ake buƙatar auna saurin iska.

Haskakawa
● Babban babban jirgi yana ɗaukar guntu ATMEL da aka shigo da shi, guntu guda ɗaya da aka haɓaka da kanta da daidaitaccen katin I / O, ƙari madaidaicin siginar daidaitacce, canji mai sauƙi don siyan bayanai da sarrafa fitarwa, ƙarin ingantaccen aminci.
● Ƙarƙashin amfani da wutar lantarki, da'irar lambobi yana ɗaukar guntun ATMEL cikakke.
● Ayyukan ƙwaƙwalwar ajiyar wuta, na iya ci gaba da gudana na dogon lokaci.
● Kayan aikin yana tare da da'irar WATC HDOG, yana da aikin hana tsangwama a cikin software.
● Shigarwa da gyara kurakurai duk suna cikin aiki mai mahimmanci, yana da matukar dacewa don daidaitawa ga mai aiki
● Ƙararrawa mai haske.

Siga

Kewayon saurin iska 0 ~ 30m / s
Fara saurin iska 0.2m / s
Daidaitaccen ma'aunin saurin iska ± 3%
Kayan Casing Aluminum Alloy ko bakin karfe
Yanayin fitarwa RS485 / 4 ~ 20mA DC 0 ~ 5V
Tushen wutan lantarki DC 12 ~ 24V 1A
Fitar wutar lantarki 0-5V
Yanayin aiki Sensor: -30~65℃Mai nuna alama: -30~65℃
Nuni kashi Ainihin gudun iska, sikelin iska, gust, zazzabi

Ƙimar iyaka mai ban tsoro (saitin tsoho):
1.Jack-up state: 4 level
2. Yanayin aiki: 8 matakin
3.Limit darajar za a iya gyara bisa ga bukata (na zaɓi)
RC-FS08 Anemometer Wind Speed Indicator RC-FS08 Anemometer Wind Speed Indicator


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana